ก๊อบ Phisit`S

ผู้เยี่ยมชม

golfiizpsz999@gmail.com

ปิ๊ง เฟริน มากๆ (50 อ่าน)

Oct 5, 2020 08:49

สวัสดีคับเฮีย แระพี่ๆน้องๆทุกท่าน / ผมชื่อ ก๊อบนะคับ เต็มๆก้อ นายพิสิฐ ศรีสุข อยุ๋ นครปฐม อ.เมืแง **ผมกินข้าวมาแร้วคับเฮีย** ... ความตั้งจัยที่มาพิมพ์อยู่ตอนนี้คือ ตั้งจัยจะมาสารภาพกับพี่น้องทุกท่านว่า ผมรู้สึกดีกับเฟริน ลุกน้องเฮียมาก เลยอยากจะมาขอเฮียว่า ในอนาคตต่อจากนี้ ผมอยากจะขอเทอคนนี้ไปดูแลต่อจากเฮียได้มั้ยคับ ผมจะไม่หั้ยนางมาเป็นชีวิตคู่นะ แต่ผมดูแลนางห้้ยดีที่สุดเท่าที่จะทัมได้ เพราะนางจะเปนคู่ชีวิต ของผมตลอดไป ... เฮียจัดหั้ยผมที ปิ๊งนางมากๆ ❤️

Email -​ golfiizpsz999@gmail.com ชอบมากเห็นแร้วมีผลต่อจัยเลย เฮียต้องจัดหั้ยผมแร้ว

27.55.74.42

ผู้เยี่ยมชม

golfiizpsz999@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
กรุณากรอกตัวเลขผลลัพธ์จากด้านบน